118 ตอบกลับ

VIP Member

ใจเย็นๆนะคะคุณแม่ แม่เองก็คลอดก่อนกำหนดคลอดตอน34วีคเปะพอดีค่ะ แต่น้องแข็งแรงมากไม่ตัวเหลืองอยุ่รพ สามวันก็ได้ออกเลยค่ะ น้องต้องไม่เป็นไรนะคะ ทำใจดีดีค่ะ

VIP Member

ขอให้น้องปลอดภัยและแข็งแรงเร็วๆนะคะ ขอให้สิ่งศักสิทธิ์คุ้มครองน้องด้วยเถิด สาธุๆๆ

ขอให้น้องแข็งแรงๆปลอดภัยไวๆนะคะคุณพระคุณเจ้าสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองคะ

สู้นะค่ะๆแม่บ้านนี้ลูกก็อยู่ในห้องไอซียูเด็กยังไม่ออกมาเลยค่ะ

ขอให้น้องไม่เป็นอะไรมากนะคะ ขอให้ปลอดภัยแข็งแรงๆนะค่ะ✌️😊💕

VIP Member

สู้ๆนะคะขอให้สิงศักดิ์สิทธิ์คุ้มครองขอให้น้องปลอดภัยค่ะ❤️

ขอให้น้องปลอดภัย แข็งแรงโตไวๆ เลี้ยงง่ายๆนะคะ สู้ๆค่ะแม่

ขอให้น้องปลอดภัย​นะค่ะเข้าใจเลยหัวอกคนเป็นแม่✌️❤️

ขอให้น้องแข็งแรง ปลอดภัย เป็นกำลังใจให้คุณแม่นะคะ

สู้ๆนะคะ ขอให้ปลอดภัยสิ่งศักดิ์สิทธิ์คุ้มครอง