197 ตอบกลับ

VIP Member

น้องหมู 🐷 ( สามีชอบทุกเมนูหมูค่ะ เช่น หมูกรอบ ขาหมู เครื่องแกงหมู หมูนึ่งมะนาว ฯลฯ 😂 )

VIP Member

* ถ้าเมนูเผ็ดๆก็ผัดพริกแกง กับลาบหมูค่ะ ถ้าอื่นๆทั่วไปก็ไวน์แดง, สเต็กเนื้อ คร้าบ

น้องปลาดุก5555 พ่อนางกินทุกวันกับข้าวเหนียว ขาดไม่ได้คือน้ำพริกค่ะ5555

ถ้าตั้งตามที่สามีชอบ คงจะได้ชื่อ น้องแสงโสม กินเเทบทุกวัน

น้องสะตอ​ 😂😂 แค่ได้ยินชื่อ​ กลิ่นก็ลอยมาเลย

น้องซอยจุ๊ น้องแจ่วปลาร้า น้องก้อยเนื้อ🤣

น้องรวงข้าว #เหล้าขาวต้องยี่ห้อรวงข้าว

น้องหมู เพราะพ่อเขาชอบกิน หมู😁😁😁😁🤭

น้องเหล้าขาว​ พ่อกินทุกวันเห้อ😂😅

น้องอ่อมซี้น (พ่อชอบ แต่แม่เหม็น🤣)