14 ตอบกลับ

น้อแตกแล้วน่ะคะ 39+4 เจ้บท้องตั้งแต่วันที่22คลอด23 เจ้บแบบเจ้บมากๆเจ้บจนต้องใสสายออกซิเจน หนึ่งวันปากมดลุกเปิดแค่สองเชนโดนยาเร่งเปิด7เซน กว่าจะ10เซน😂 น้องหนัก3420 ตอนนี้เจ้บแผลมากคะ แต่ดีน้องคลอดยากแต่เลี้ยงง่ายไม่ร้องเลยคะ

น้ำหนักน้องดีมากเรยค้ะ

บ้านนี้เหมือนกันค่ะวันนี้23กำหนดคลอดวันนี้ยังเงียบเหมือนกันค่ะยากเจอหน้าลูกมากค่ะกังวนด้วยค่ะ😭😭แต่น้องดิ้นเก่งมากเลยค่ะ

เหมือนกันเลยค่ะกำหนด 23/6/65วันนี้ เงียบมาก ไม่ยอมออกมา 40 สัปดาห์แล้ว

บ้านนี้วันที่25ตอนนี้ปวดท้องเหมือนอึเเต่พอเข้าห้องน้ำอึไม่ออกเเล้วก็ท้องแข็งมีมูกใสเหนียวอันนี้คืออาการจะคลอดมั้ยคะ

ยังค่ะ

เหมือนกันเลยคะ อีกอาทิตย์เดียวคบ40w แม่เครียดมากเลย ขนาดโดนกระตุ้นปากมดลูกแล้ว ยังเงียบอยู่เลย ไม่อยากผ่าเลย

VIP Member

บ้านนี้เลยมาสองอาทิตกับอิกสองวันค่ะแม่ พึ่งโดนเร่งคลอดแล้วก้ออกวันรี้เลยย☺

ของแม่กำหนดพรุ่งนี้24 มิถุนา ตอนนี้เจ็บบีบๆเป้นระยะๆแร้วคงจะตรงกำหนดจิ่งๆคะ😂😂

แม่กินสัปปะรส กับ นั่งท่าผีเสื้อรึยังคะ สู้ๆนะคะ

ดีใจด้วยนะคะ 🥰🥰🥰🥰

บ้านนี้40 2วันเเล้วคะ เงียบมากจนกังวลเเล้ว

บ้านนี้คลอด25นี้ค่ะยังเงียบอยู่เลยจ้า

บ้านนี้ก้เงียบค่ะ 38+3อยากเจอแล้ว