3 ตอบกลับ

บ้านนี้น้องก็มีภาวะหายใจเร็วค่ะผ่านมาแล้ว น้องอยู่ในห้องไอซียู7วันค่ะ สู้ๆค่ะแม่ หมอเดี๋ยวนี้เก่งมากๆยอมรับ ทีแรกแม่ก็กังวลใจมากคิดถึงลูกตลอดค่ะ แม่ต้องปั๊มนมส่งน้องตลอดค่ะบางทีไม่มีหมอก็ให้นมเสริมแทนค่ะ

ขอบคุณคะแม่ ตอนนี้น้องปลอดภัยแล้วคะ🥰🥰

อยู่ภายใต้การดูแลของหมอ แม่ไม่ต้องกังวลมากนะคะ น้องยังหายใจได้ไม่ดีพอค่ะ รอเรื่อยๆ ร่างกายน้องจะปรับตัวค่ะ

ดีใจด้วยค่าาา 🫶

TapFluencer

หลานเราก็เป็นค่ะแม่ อยู่ในตู้อบ 2-3 วัน เดี๋ยวน้องก็ออกมาค่ะ กำลังปรับตัว

คลอดธรรมชาติคะ น้องปลอดภัยแล้วคะให้ยาฆ่าเชื้อ7วันตอนนี้กลับบ้านแล้วคะ🥰🥰🥰