71 ตอบกลับ

จ้ำม้ำมากเลยค่ะแม่

ยินดีด้วยค่ะคุนแม่

ยินดีด้วยนะค่ะ

จ้ำม่ำน่ารักม่กคะ

แบยไหนดีกว่ากันคะ

บ้านนี้บล็อคหลังดีกว่าค่ะ อาจจะแล้วแต่คนบ้านนี้ตอนดมยา ตื่นมาปวด ระบม มึนมาก ตกกลางคืนปวดทนไม่ไหว ต้องให้พยาบาลมาฉีดยาแก้ปวดถึงจะดีขึ้น แต่บล็อคหลังไม่รู้สึกเลย เร็วมาก แป้ปเดียวได้ยินเสียงลูกแล้ว ยาชาเริ่มหมดฤทธิ์จากขาทีละข้าง ผ่าบ่ายพยาบาลบอกจะเจ็บประมาน3ทุ่ม มะคืนก้ไม่เจ็บค่ะ ตอนแรกคิดว่าต้องขอยาเหมือนท้องแรก แต่ทนไหว ไม่ได้ขอเลย เช้าคนบล็อคเข้ามาถามอาการ เค้าก็บอกซักบ่าย2จะเจ็บ ยี่ก็ยังไม่เจ็บค่ะ แต่อย่างเดียวที่เจ็บคือมดลูก มันเจ็บ มันหน่วงมากๆค่ะ ส่วนแผลแค่ตึงไม่เจ็บเลยจ้า

ตัวใหญ่มากเลยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะ💓💓💓

VIP Member

น้องน่าชังมากคะ

VIP Member

จ้ำม่ำมากเรยค่ะ

ยินดีด้วยค่ะแม่