39 ตอบกลับ

บ้านนี้ร้องมากช่วงเดือนแรก ตอนนี้ 1เดือน 23 วัน แล้ว ชอบอาบน้ำ แล้วค่ะ ไม่ร้องเลย คงจะสบายตัว

ดีจังไม่ร้องเลย ลูกแม่บ้านนี้กลัวน้ำมากอาบร้องทุกรอบเลยจนน้องจะ3เดือนแล้วค่ะ

บ้านนี้ตั้งแต่คลอดมาอาบน้ำไม่เคยร้องให้เลยสงสัยชอบความเย็นอิอิ5เดือนแล้วค่ะ

ยิ่งโตจะยิ่งชอบน้ำนะคะ บ้านนี้ดีใจมากเวลาได้ลงน้ำ น้องร้อนด้วย

VIP Member

บ้านนี้ก้ชอบค่ะ พอเราบอกไปอาบน้ำกัน ยิ้มใหญ่เลยนางชอบมากค่ะ

บ้านนี้ชอบมากค่ะ เงียบกริบ ขาถีบน้ำ ไม่เคยร้องไห้เลยค่ะ

VIP Member

เวลาอาบน้ำหน้าตาจะประมาณนี้ค่ะ เริงร่ามากๆ 😆

VIP Member

บ้านนี้ถ้าร้องไห้จับอาบน้ำหยุดร้องเลยค่ะ

ชอบมากครับ แม่ถอดเสื้อผ้าให้ยิ้มเลยครับ😂

VIP Member

บ้านนี้ ชอบมากค่ะ ไม่ยอมขึ้นจากน้ำเลย😂😂