6 ตอบกลับ

บ้านนี้ 18 ตุลาเช่นกันค่ะ เดินทั้งวันเหมือนกันค่ะแม่ ไม่ให้แม่จับมือด้วยค่ะ จะเดินเอง ฟันก็มา 8 ซี่แล้ว

บ้านนี้ 18 ตุลา ยังไม่เดินเลยอ่ะแม่55555 แต่เกาะคอกเดินได้ไม่ชอบให้จับมือเดินอีก เล่นตัวไปอีกลูกชายฉัน5555

น่าเอ็นดูจังเลยสาวน้อย ที่บ้านก็เดินทั้งวันแล้วค่ะ🤣 น้องกินนมวันนึงกี่ออนคะแม่ น่าหยิกมากกกกกก😍

30 ตุลา เดินทั้งวันค่ะในคอกพื้นที่น้อยก็เดินวนไปค่ะ แต่บ้านนี้ฟันยังไม่ขึ้นสักซี่เลยค่ะ

30ตุลาเหมือนกันค่ะบ้านนี้ เดินทั้งวัน แต่ยังคลองแชมป์เจ้าแม่กินน้อยยุเลยค่ะ5555

บ้านนี้ 18 ตุลาค่ะ เดินทั้งวัน เดินรอบบ้าน ฟันขึ้น 8 ซี่แล้ว ชอบจับของมากัดค่ะ

งั้นวัยเดียวกันเลยค่ะ น้องกำลังน่ารักเลย

บ้านนี้ 10 ตุลาคัฟ เดินทั้งวันเหมือนกันค่ะ