10 ตอบกลับ

แม่ท้องแรกหรอคะ ท้องใหญ่มากเลย เรา27วีค ออกแต่ยังไม่ใหญ่ขนาดแม่เลยค่ะ

ท้องแรกค่ะ 3 เดือนแรกกินไม่ได้เลย ไม่เห็นท้องด้วยซ้ำค่ะ?

แงงท้องก็เหมือนหนูสะดือยังเหมือนกันอีกหนู29สัปดาห์ของหนูผู้ชายค่ะ

ของหนูผู้หญิงค่าา?

ลักษณะท้องเหมือนกันเลยคะแม่ ตอนนี้27w3d ได้ชายทั้งคู่เลยคะ

ช่วง15-16week คุณหมอว่าน่าจะผู้หญิงพอ25wเป็นชายโชว์จู๋มาเลยแต่ยังไม่มีไข่ถ้าอายุครรภ์มากก็มีโอกาสค่ะแม่ ถ้าดูช่วงนี้ชัดมากนอกจากน้องจะไม่ให้แม่ดู

28wเหมือนกันคร่า ได้ผู้หญิง ของแม่ก็น่าจะผู้หญิงนะคะ

บ้านนี้ท้องแรกกับท้องสองไม่บวมเลยค่ะ?

ของเราบวมง่ายมาก น่าจะเดินเยอะด้วยค่ะ?

TapFluencer

ของเราแบบนี้ ผช ค่ะ สะดือก็เหมือน555

คุณหมอบอกผู้หญิง 100% ค่ะแม่? ไปซาวหลายที่มากค่ะ?

28wท้องใหญ่มากเลยแม่บำรุงดีมาก??

กินทุกอย่างเลยค่ะแม่? เดี๋ยวตอนอยู่เดือนไม่ได้กิน555

ผู้หญิงคะ

VIP Member

ชายค่า

ผู้หญิง 100% ค่ะแม่? มีแต่คนทักว่าผู้ชายทั้งนั้น?

ผญ. ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะคุณแม่ ❤️ แข็งแรงทั้งแม่ทั้งลูกนะคะ