30 ตอบกลับ

คลอดรพ.นี้เป็นยังไงบ้างค่ะเเม่พอดีต้องคลอดที่นี้เหมือนกันเเต่ท้องเเรกผ่าท้องที่2นี้ไม่เห็นหมอนัดผ่าเลยค้ะ

แย่มากค่ะ พูดจาคือเอาจริงๆที่หนูเจอมากับตัวค่ะ พูดจาหมาไม่แดกมากๆ น่าตาก็ดีทุกคนแต่คำพูดเขาไม่เหมาะที่จะมาพูดแบบนี้ ขึ้นคำว่าเกลียดกับหนูด้วยล่ะ แต่ต้องทนเพราะใช้บัตรทอง 30 ค่ะ สู้ๆนะคะคุณแม่ เจอกันแบบนี้ทุกคนค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องน่าชังมากเลย🥰 คลอดที่นี่เหมือนกันค่ะ คิดผิดมากที่คลอดที่นี้

ผ่านมาแล้ว ก็ไม่อยากไปคิดถึงมันอีก ขอให้แข็งแรงทั้งแม่และลูกนะคะ😊❤️

ตั้งแต่ตุลา63ค่ะ ตอนนั้นให้เยี่ยมเที่ยงถึงบ่าย แล้วก็บ่าย2ถึง6โมงเย็นค่ะ

น้องน่ารักน่าชังมากจ้า แม่คลอดสิรินทรหรอคะ เสียค่าคลอดเท่าไหร่คะ

ใช่ค่ะ คลอดสิรินธร ใช้สิทธิบัตรทอง30 ค่ะ นอน ร.พ 3 คืน 4 วัน ห้องรวม ไม่รวมวันรอคลอดค่ะ อีก 1 วัน เสีย 255 บาทค่ะ

น่ารักน่าชัง​มากค่ะ​ เลี้ยงง่ายๆนะคะคุณ​แม่​ ยินดี​ด้วย​ค่ะ​

เกิดวันเดียวกับลูกสาวเลยคะ21มกรากำหนดคลอด29มกราเหมือนกันเลยคะ

กำหนด 29 มกราคม เหมือนกันค่ะ ตอนนี้ ยังไม่แตกเลย

ยินดีด้วยจ้า น้องน่ารักน่าเอ็นดูมากจ้า

ยินดีด่วยค่ะน้องน่ารักมากๆเลย

ยินดีด้วยนะคะนารักมากๆค่ะ