80 ตอบกลับ

แบบดมยาสลบ หลับไปกี่ ชม. ค่ะแม่ เราก้อหมอนัดผ่าแบบดมยาสลบเหมือนกัน มีอาการข้างเคียงบ้างไหมค่ะ

2ชั่วโมงค้ะ เราผ่าลูกคนแรก2ชั่วโมงค้ะะ

บ้านนี้หมอนัดผ่าวันที่2มกราคมค่ะ คุยกับคุณหมอว่าอยากได้แบบยาสลบ แต่คุณหมอบอกจะบล้อกหลัง

บ้านนี้ตั้งใจจะบล็อกหลังค่ะ แต่หมอวิสัญญีไม่อยู่วันนั้น เลยได้ดมยาสลบ

ตอนนี้บ้านนี้ได้​ 28​ วีค​ น้องท่าก้นเหมือนกันค่ะ​ แอบลุ้นว่าน้องจะเปลี่ยนท่ามั้ย​ 😅

ยินดีด้วยคะแม่ บ้านนี้ก็เด็กท่าก้นคะ23wแล้ว ถ้าลูกไม่กลับตัวคงจะได้ผ่าเหมือนกันคะ

น้องน่าชังมากคะ เลี้ยงง่ายๆนะคะ💛 ขอสอบถามหน่อยคะ คุณหมอผ่าแนวไหนให้คะ

ขอบคุณคะ

อยู่ท่าก้นเหมือนกันค่ะ หมอนัดวันจันทร์ ไม่รู้จะได้ผ่าวันไหน 37+2

บ้านนี้นัดผ่าคลอดวันที่2มกรา แบบบล๊อคหลังค่ะแม่ ตื่นเต้นมากค่ะ

ท้องแรกป่าวคะ คลอดแล้วอัพเดตหน่อยนะคะ จะผ่าเหมือนกัน แต่กลัวค่ะ T T

ใกล้ถึงวันผ่าแลัวกลัวจังเลยท้องแรก #ท่าก้นเหมือนกันจ้ะ

VIP Member

บ้านนี้ผ่าวันที่ 26 ธค ค่ะ ใกล้แล้ว ตื่นเต้นมาก

ของเราก็ท่าก้นนัดผ่า 27 ธ.ค. นี้เหมือนกันค่ะ