27 ตอบกลับ

ถ้าท้องแรกส่วนมากจะเริ่มรู้สึกช่วง20วีคค่ะ แล้วแต่คนหน้าท้องหนา ไม่หนา ส่วนตัวเรารู้สึกตอน15+5

จริงค่ะ ทางนี้หน้าท้องหนา มาก บางทีก็แทบจะไม่รู้สึกเลยค่ะ

บ้านนี้ท้องแรกรู้สึกว่าดิ้นตอน20วีคค่ะ ส่วนท้อง2จะรู้สึกเร็วกว่า รู้สึกว่าดิ้นตอน16วีคค่ะ

บ้านนี้รู้สึกตอนช่วง23-24วีค ค่ะ แต่ไม่รู้ว่าแม่บ้านนี้จะรู้สึกไปเองหรือเปล่านะค่ะ

น้องขยับตัวตั้งแต่10Wคะ แล้วแต่คนจะรู้ช้ารู้เร็ว ส่วนตัวรู้สึกตอดตอน11W+

ของเราท้องที่2 รู้สึกช่วง18wค่ะ แล้วแต่คนด้วยค่ะ

16วีคค่ะ เราท้องแรก ตอนนี้22+4แล้วล่ะค่ะ ดิ้นฉ่ำมาก

ท้องแรกรู้สึกเริ่มตอดเบาๆตอน18วีคจ้า

บ้านนี้20 w ค่ะถึงรุ้สึก แต่น้องแค่ตอดนะคะ

บ้านนี้ท้องแรก รู้สึกชัดเจนตอน 21 วิคค่ะ

บ้านนี้เริ่มติดตอน12w แต่รู้สึกดิ้นชัด16w