381 ตอบกลับ

สู้ๆ ค่า ขอให้ผ่านไปด้วยดีค่ะ บ้านนี้ครรภ์เป็นพิษ แม่นอน icu 6 วันและผ่าคลอด 36w+2d แต่น้ำหนักน้อยกว่ามาก 1.84 kg น้องเข้าตู้อบ 1 วัน+ฉายแสงตัวเหลืองอีก 2 วัน ยังไม่ได้กลับบ้านพร้อมแม่เลย

สู้ๆๆครับ

VIP Member

สู้ๆนะค่ะ บ้านนี้ก็คลอดน้องก่อนกำหนดค่ะ คลอด 32 W 3 d. นน. 1227 ตอนนี้ โล6กว่าอยู่เลยค่ะ ยังนอนอยู่ รพ. เดือนกว่าแล้วค่ะ เคยศัลยกรรมหัวใจด้วยค่ะ ตอนน้องคลอดได้ 16วัน

บ้านนี้คลอดก่อนกำหนดเหมือนกันค่ะ35วีค4วัน น้องคลอด​ นน.2840กรัม​ แต่เกิดภาวะหายใจเร็ว มีน้ำคล่ำในปอด​ ตอนนี้น้อง3เดือน8วัน​แข็งแรงดีครับ

นี่ก้อคลอดก่อนกำหนดเหมือนกันค่ะ 34วีค นน. 2230เองค่ะ ตอนนี้น้อง1เดือน6วันค่ะ แข็งแรงดีค่ะ หายไวๆนะเจ้าตัวน้อย สุ้ๆ✌

อายุครรภ์พอๆกันเลยค่ะเมื่อวันเสาที่1ได้33+5wซาวได้2233กรัม วันนี้34+1w ขอให้น้องแข็งแรงแข็งแรงนะคะ😊😊☺☺

คลอดก่อนกำหนดเหมือนกันค่ะ ตอนนี้น้อง4เดือนแล้ว เดี๋ยวน้องก็โตค่ะ เป็นกำลังใจให้นะค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้แข็งแรงขึ้นทุกคืนวันนะคะ คุณแม่ก็ขอให้แข็มแข็งเข้าไว้นะคะ

บ้านนี้ก้อคลอดก่อนกำหนดนะค่ะ35w น้ำหนักแค่2090นะค่ะเป็นกำลังใจให้น้องแข็งแรงไวๆนะค่ะ

ขอให้แข็งแรงๆๆนะคับคนเก่งของคุนแม่เด๋วก้ได้กลับบ้านกับคุนแม่แล้วนะคับสู้ๆๆ

ขอให้หนูปลอดภัยแข็งแรงไวๆ สู้ๆนะลูก เป็นกำลังใจให้คุณพ่อคุณแม่ด้วยนะคะ