น้อง"โมเดล"มารายงานตัวค่ะ

น้อง"โมเดล"มารายงานตัวค่ะ ด.ญ. มิญช์ณณิชา ประชุมชิต คลอดเมื่อ 13 ตุลาคมค่ะ หนัก 3160 ผ่าคลอดเมื่อ 39w2d ค่ะ

น้อง"โมเดล"มารายงานตัวค่ะ
50 ตอบกลับ
เขียนข้อความตอบกลับ
VIP Member

ยินดีด้วยคะ ขอให้แข็งแรง ทั้งแม่และลูก เลี้ยงง่าย โตไวๆ

ยินดีด้วยคะ ชอบชื่อจริงของน้องจังเลยแปลว่าอะไรเหรอค่ะ

5y ago

ผู้เป็นเมล็ดพันธุ์(แบบอย่าง) ความรู้อันบริสุทธิ์ค่ะ

ยินดีด้วยนะคะ น้องจ้ำม่ำ น่าเอ็นดูมากๆเลยค่ะแม่😍😍😍😍

ชื่อ"โมเดล"เหมือนกันค่ะ 24นี้ครบ5เดือนค่ะ 😍

Post reply image
5y ago

น้องน่ารักน่าชังจังค่ะ

ยินดีด้วยนะค่ะ แก้มไปขนมาจากไหนเนี๋ย😊

น้องน่ารักน่าชังมากเลยค่ะ ชื่อก็น่ารัก

VIP Member

ยินดีด้วยนะค่ะ น้องน่าชังมากเลย 😍

น่าเอ็นดู​จัง​เลยเเก้มยุ้ยเชียว

ยินดีด้วยนะคะน่ารักน่าชังจังคะ

น่ารักน่าชัง ยินดีด้วยจ้าแม่