7 ตอบกลับ

ไม่โก่งค่ะถามย่ากับค่ะว่าขาโก่งเป็นเเบบใหนถามหมอประเมินว่าขาลูกไม่โก่งก็คือไม่โก่งค่ะใส่แพมเพิ้สกันทุกบ้านแล้วค่ะถ้าใส่แล้วขาโก่งเค้าคงเจ้งไปแล่วค่ะ😄😄😄

ขอบคุณค่ะแม่ นี่ล่าสุดถามทำไมลูกน้ำตาคลอ หืออ น้องตาแป๋วค่ะ😂

ไม่โก่งค่ะถามย่ากับค่ะว่าขาโก่งเป็นเเบบใหนถามหมอประเมินว่าขาลูกไม่โก่งก็คือไม่โก่งค่ะใส่แพมเพิ้สกันทุกบ้านแล้วค่ะถ้าใส่แล้วขาโก่งเค้าคงเจ้งไปแล้วค่ะ

นึกว่าหมดยุคซักผ้าอ้อมแระ..,..555 บ้านเราใช้ผ้าอ้อมสำหรับรองตัว,ห่อตัว,เช็ดน้ำลาย..เดี๋ยวนี้ใช้แต่แพมเพิสจร้าาา

บ้านนี้ก็เหมือนกันค่ะ มาโดนดุว่าลูกจะขาโก่งเลยสงสัยว่าโก่งจริงหรอ ขอบคุณนะคะ❤

ลูกสาว1ขวบ4เดือน ใส่ตั้งแต่เกิดค่ะ ตอนนี้ขาปกติดี

Super Mum

ใส่แพมเพิสไม่ได้ทำให้ขาโก่งค่ะ

Super Mum

ใส่แพมเพิสขาไม่โก่งค่ะ

ขอบคุณนะคะแม่

VIP Member

ไม่โก่งค่ะแม่

ขอบคุณค่ะแม่