3 ตอบกลับ

ของเราหมดใหกิน forlax ค่ะ 1 ซอง ผสม น้ำ 5 ออน ก่อนนอน ให้น้องทานน้ำเยอะๆ ตัวนี้ จะทำให้อึนิ่มลองสอบถามคุณหมออีกทีนะค่ะ ส่วนอาหาร ต้องหลอกล่อค่ะบ้านนี้กว่าจะกินได้แต่วัน

Super Mum

ลองหาขนมสำหรับเด็กที่มีผักต่างๆ ผสมให้น้องจับทานเองค่ะ จะมีช่วงที่เด็กทานน้อย ถึงไม่ทานเลย หรืออาจพาเปลี่ยนสถานที่ทานอาหาร ก็จะช่วยได้บ้างค่ะ

ขอบคุณ​ค่ะ​

VIP Member

บ้านนี้ขนมให้ผักผลไม้อบกรอบ ให้ธัญพืช​อบ ืุกอย่างแบบไม่ปรุงรส รสธรรมชาติ​เลยคะ ให้น้องกินน้ำเพิามอีกค่ะแม่