11 ตอบกลับ

ซาวตอน 18+2 น้องนอนคว่ำท่ากบเลยค่ะ นึกว่าจะไม่รู้เพศเเล้ว พอซาวเสร็จหมอบอก เพศหญิงนะ สมใจอิพ่อเลยค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้ซาวด์ทีไรก็อยู่ในท่าคว่ำทุกทีค่ะ น้องเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆ ไม่ต้องกังวลค่ะ

น้องยังตัวเล็กค่ะ เปลี่ยนท่าไปเลื่อยๆ เราซาวที่ไร ย้ายฝั่งซ้านบ้างขาวบ้างทุกที

VIP Member

ไม่ต้องพารานอยด์ค่ะคุณแม่ เพิ่ง 18 วีค น้องยังเปลี่ยนท่าทางไปได้เรื่อยๆ ค่ะ

บ้านนี้นอนคว่ำมายัน 7 เดือนเลยค่ะ ไม่มีวี่แววจะเปลี่ยนท่าเลยค่ะ

คุณแม่ไม่ต้องกังวลนะค่ะเขาจะปรับเปลี่ยนท่าเองได้ค่ะ

ปกติค่ะ​ บ้านนี้ซาวด์ น้องก็นอนคล่ำเหมือนกันจ้าา​

เค้าจะเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆจ้าคุณแม่

Super Mum

น้องจะเปลี่ยนท่าไปเรื่อยๆ ค่ะแม่

ปกติค่ะ