2 ตอบกลับ

@ธัญ​รัตน์​ จ้า​มัน​จำเป็น​ที่ว่าท่านถือบัญชี​ของ​เราไว้สิธุรกิจ​โรงแรม​น้ำดื่ม​อสังหาริมทรัพย์​ของ​เรากะมาวุ่นวาย​ขนาด​เราแต่งงาน​แล้ว​เครียด​มากคุย​กัน​ก่อน​แต่งงาน​กะผู้​ใหญ่​ฝ่ายชายแต่ว่าแม่เราทำไม่ได้​เสียความรู้สึก​สุดท้าย​ทำใจค่ะ​เรามีไว้เรียบร้อย​แล้ว​ในโรงแรม​จัดการ​หมดแล้ว​แต่​มัน​มีผู้ใหญ่​สิวุ่นวาย​ตอนนี้​กำลัง​ทำใจท่านอาจจะ​เป็น​ห่วง​กะได้​แต่​อาจจะ​ทำตัว​น่ารำคาญ​

ก็ให้คืนไปเรามาสร้างใหม่ค่ะบ้านนี้สร้างกันเองสองคนไม่มีใครช่วยค่ะพึ่งพ่อแม่ไม่ได้