32 ตอบกลับ

น้ององศาคะ พอครบ1 เดือนน้ำนมแม่หดใจหายมากตอนนี้แต่เเม่ก็ปั้มวันนึงได้ปะมาน10ออนไห้น้องกินคะ นอกนั้นนมผงน้องแข้งเเรงดีคะ

กินนมผงตั้งแต่คลอดเพราะแม่มีภาวะซึมเศร้าทำให้น้ำนมไม่ไหลค่ะตอนนค้จะ4เดือนแล้วน้องแข็งแรงดีค่ะ

2เดือนแล้วคัฟ เริ่มกินนมเสริมยังม่เดือนเลยนมแม่ม่พอ เสริมนมผง5โมงเย้นถึงเที่ยงคืน

จะ 3 เดือนแล้วค่ะ ถ่ายวันละ 1-2 รอบ กินนมแม่1มื้อ มื้อที่เหลือกินนมผง S26กล่องสีม่วงค่ะ

นมผงตั้งแต่​ 2 เดือน​ เพราะ​นมแม่น้อย​ ปั๊ม​ไม่​ทัน​ ตอนนี้​ 5 เดือน​ แข็งแรง​ดีค่ะ

กินแต่เกิดค่ะ นมแม่น้อยมาก ตอนนี้ขวบ5วัน ไม่เคยป่วยเลย พัฒนาการการสมวัยค่ะ

นมผงตั้งแต่1เดือน..ตอนนี้4.10ขวบคะ..อข็งแรงสมบูรณ์พูดเก่งมากๆด้วยคะ

กินตั้งแต่ออกครับ​ เพราะนมแม่น้อย​ ตอนนี้​ 6เดือน24วัน

นมผงตั้งแต่คลอดเลยค่ะ2เดือน22วันค่ะนน7.6ค่ะน้องไอติม

กินตั้งแต่แรกเกิด สลับกับนมแม่ ตอนนี้ 1เดือน 4วันจ้า