63 ตอบกลับ

กินทุกวันเลยนะตอนนี้จะคลอดแล้วก้อยังกินอยู่ค่ะ

อยากกินเวลาร้อนๆค่ะ สามีชอบกิน นี่ก็ของจิบเฉยๆ

เราค่ะ ติดมาก แต่ต้องระวังเรื่องน้ำตาลหน่อยค่ะ

กินทุกวันเลยคะ ยิ่งแพ้ท้อง555 กินแล้วมันชื่นใจอะคะ

กดสเลิฟปี้เลยค่ะชอบแนวเอาไปปั่น

กินค่ะ 3-4 วันกิน 1 ครั้งแต่กินไม่ถึง1 ขวดน่ะค่ะ

บ้านนี้ก็เป็นค่ะ แต่กินแค่หน่อยๆพอหายอยาก

บ้านนี้ค่ะ กินนะค่ะ แต่กินแค่พอหายอยากค่ะ

ชอบมากตอนท้องค่ะ คลอดแล้วติดหนักกว่าเดิม

ติดมากๆๆ แต่ต้องลดค่ะ กลัวน้ำตาลขึ้น

VIP Member

งดได้ งดเลยค่ะ มีผลต่อน้องจริงๆ เรางดเลย