45 ตอบกลับ

น้องพึ่งเม็ดถั่วเขียวเองคะแม่ ที่ใหญ่ๆน่าจะเป็นพุงนะคะ

พุงคะแม่ ท้องออกประมาณ5-6เดือนน้องยังตัวเล็กมากๆๆๆ 👶🏻🥰

5 weeks เค้ายังไม่รู้ตัวเลยค่ะ ท้องมาออกตอนประมาณ 10 วีคขึ้น

5 week มีแค่ถุงการตั้งครรภ์นะคะ พุงแม่หรือเปล่าค่ะที่ออก

พุงแม่ล้วนๆจ้า 5 สัปดาห์น้องตัวเท่าเม็ดข้าวสารเองนะ😂

สงสัยแม่ทานเยอะแน่เลยค่ะ😂

ไม่ใช่ค่ะนี่คือพุงล้วนๆ3เดือนยังไม่ค่อยออกเลยค่ะ

นี้กะ​ 5​ w.พุงออกมาก555 จนบางทีคิดว่าอ้วนเฉยๆๆๆ

น่าจะเป็น​เช่น​นั้น​ อิ​ อิ

เดียว6-7เดือนจะใหญ่เร็วกว่านี้ค่ะแม่ป่องมากๆ

5w ยังเป็นถุงน้ำอยู่เลยค่ะ ยังไม่เป็นตัวเลย

VIP Member

แล้วแต่ท้องของแต่ละคนรึป่าวค่ะ

น่ารักค่ะแม่