45 ตอบกลับ

น่าจะพุงค่ะ 5w น้องยังไม่มีแขนขาเลยค่ะ บ้านนี้ตอนนี้ 5 เดือน ยังเหมือนแค่คนกินข้าวอร่อยอยู่เลยค่ะ ปล.บ้านนี้แม่เป็นคนผอมค่ะ

ถ้าคุณแม่คือคนร่างอวบๆ ของเรากว่าท้องจะออกจริงๆก็3เดือน ออกนิดเดียวนะ ก่อนหน้านั้นมีแต่พุงค่ะ😂

แม่ลงพุงคะ พอรู้ว่าท้องก็กินเยอะแน่เลย ที่จริงท้องจะออกตอน 3 เดิอน 5 เดือนนี้ถึงเห็นชัดค่ะ

ไม่น่าใช่เบบี๋ นะคะ น่าจะเป็น น้องข้าวมันไก่ น้องราดหน้า น้องข้าวขาหมู ที่แม่ทานนะคะ 😬😬

VIP Member

ดูรวมๆแล้ว คือพุงอันเก่าของแม่ทั้งนั้นจ้ะ เพราะช่วงนี้น้องยังเป็นตัวอ่อนอยู่นะคะ

ถ้าคุณแม่ไม่แพ้ท้องก็คงเป็นแบบนั้น เพราะตอนเราท้องอ่อนๆก็ไม่ได้แพ้ แต่แดกเยอะมากกก จนไปฝากท้องหมอบ่นว่าน้ำหนักขึ้นเยอะจังแม่ 😅 หมอกลัวว่าจะอยู่ในภาวะเบาหวาน นัดหน้าหมอจะให้กินกลูโคสด้วยอีกตะหาก 🙄 ยังไงๆคุณแม่ก็กินเบาๆหน่อยเด้อ น้ำตาลขึ้นกินกลูโคสนี่โคตรจะทรมานเลย อยากอ้วก 🤣

บ้านนี้5เดือนเท่านี้เลยค่ะ คุณพ่อยังมีแซวจะถึง2โลหรือเปล่า😀

VIP Member

น่าจะพุงแม่มากกว่านะค่ะ 5 วีคน้องยังเป้นก้อนเลือดอยู่เลยค่ะ

VIP Member

พุงจ้าพุง 5w นี่ยังเล็กมาก ลองเทียบดูในแอฟค่ะ 5w เด็กตัวเท่าไหน

พุงล้วนๆจ้า 5 สัปดาห์ลูกตัวเท่าเมล็ดงาเองค่ะ ประมาณแค่ 2 มิล

นี่ก็ออกค่ะ พุงนะ55555 กินแล้วก็นอน 10w สามีแซวพุงยังกะคนท้อง20w🤣🤣

เหมือนกันเลยค่า เหมือนท้อง 3-4เดือน