41 ตอบกลับ

VIP Member

11​สิงหาคม​ เริ่มทยอยแล้วคะ​ พรุ่งนี้หมอนัดเลยกะว่าจะไปช้อปให้ครบเลย

VIP Member

19สิงหา เริ่มเตรียมแล้วบางส่วน เผื่อฉุกเฉิน ที่เหลือค่อยซื้อทีหลัง

17 สิงหาคม นับวันรอทุกวัน แต่ยังไม่ได้เตรียมอะไรสักอย่างเลยค่ะ

กำหนดวันเดียวกันเลยค่ะ คุณแม่ บ้านนี้ยังไม่ได้เตรียมเลย☺

15สิงหา ซื้อครบ แล้วจร้า แต่ยังไม่ใด้ซักเตรียมใว้เลยจร้า

17 สิหา เพื่งจะหาเตรียมค่ะ ซื้อใว้เยอะกลัวโดนด่า😁

วันเดียวกันเลยจ้า ยังไม่เตรียมอะไรสักอย่างงง 55

4สิงหาจร้า เริ่มเตรียมเป็นบางส่วนแล้วจ้ะ 😊😘

บ้านนี้24สิงหานับวันรอเตรียมของเหมือนกันค่ะ

VIP Member

21 สิงหาเริ่มทยอยเตรียมแล้วแต่ยังใม่ครบเลยค่ะ