29 ตอบกลับ

บ้านนี้37+6ค่ะ เจ็บและปวดที่ท้องน้อยมากค่ะเดินไม่ค่อยได้เลย เมื่อคืนวันเสาร์มีเลือดติดที่กางในด้วยค่ะ😊

😍😍

38w. จ้า มีเจ็บเตือนมาหลายวันแล้ว วันนี้หมอนัดโดนกระตุ้นปากมดลูกไปค่ะ 😂😂ปากมดลูกเปิด 1 เซนตั้งแต่ 35w. แล้ว 😂😅

ใช่ค่าา บางทีเจ็บถี่ๆ บางทีเจ็บห่างออกไป หรือบางวันก็ไม่เจ็บเลยค่ะ

บ้านนี้กำหนดคลอด21ตค. แต่ด้วยแม่เป้นเบาหวาน หมอเลยจะนัดกระตุ้น14ตค.นี้จร้าแม่

บ้านนี้ กำหนดตามประจำเดือนขาดวันที่9 ยังเงียบอยู่ แต่ตามใบซาววันที่20

กำหนดคลอด6ตุลา ยังเงียบอยู่ แต่มีเจ็บเตือนมา3เเล้ว อึดอัดท้องมากก😂

กำหนด20ตุลากระตุ้นคลอด15ตุลาค่ะน้อง นน เกินเกณฑ์หมออยากให้คลอดแล้ว5555 37w6d

✌✌✌

พรุ่งนี้ก้อครบ39สัปดาห์ช่วงนี้ท้องแข็งบ่อยมากหมอนัดพรุ่งนี้แล้วค่ะ

พรุ่งนี้ก็ครบ 39 เหมือนกันคะ ไม่มีอาการอะไรเลย

บ้านนี้นัด20ตุลาค่ะ มีมูกขาวมาใกล้อาทิตนึงละแต่ยังไม่เจ็บเลย

บ้านนี้อีก9วันมีแต่อาการท้องแข็งนอกนั้นไม่มีวี่แววเลยค่ะ😌💜

ลุ้นทุกวันอยากคลอดแล้วแต่เงียบมากคะ

บ้านนี้อีก7วัน ไม่มีมูกไม่มีตกขาวมีแค่เจ็บเตือนบ่อยมากค่ะ

แยกไม่ออกเหมือนกันคะ 555 ท้องแรกจะ งงๆหน่อย