36 ตอบกลับ

พร้อมค๊าาาาคุณแม่พร้อมมากกกก ท้องเเข็งบ่อยมากแอบกังวล แม่ทีมสิงหาบ้านใหนท้องแข็งบ่อยๆๆมากค่ะแต่ไม่รุ้สึกเจ้บเตือนมีแต่ท้องแข็งค่ะ

ลุ้นยิ่งกว่าหวยออกอีกค่ะ ไม่รู้ว่าเค้าจะออกมาตอนไหน

แม่พร้อมมากเตรียมไว้ครบแล้วค่ะ รอหิ้วไป รพ. แต่ติดที่ลูกยังเงียบอยู่เลย

จริงค่ะ ก่อนเตรียมเจ็บหลอกมาครั้งนึง พอเตรียมจริงๆแล้วเงียบกริบเลย

แม่เก็บของไป รพ. อย่างละกี่ชิ้นค่ะ อยากถือไปแค่ตะกร้าเดียวค่ะ

เตรียมไปไม่เยอะค่ะ เน้นผ้าอ้อม กับเสื้อผ้าค่ะ

บ้านี้ก็เตรียมเเล้ว นับถอยหลังอีก17วัน ไม่มีวี่เเววจะออกเลยเลย

รอแล้วรออีกค่ะ เจ็บหลอกมา2ครั้ง เมื่อไหร่จะออกจริงๆก็ไม่รู้😂

สิงหาเหมือนกันค่ะ ใกล้แล้วๆ อยากเจอหน้าตัวเล็กแล้วคะ🥰🥰

ตื่นเต้นมากๆเลยค่ะ

นับถอยหลังอีก 19 วันเท่ากันเลยคะ ยังไม่มีอาการไรเลยคะ

บ้านนี้ก่อนเตรียมเจ็บหลอกมาครั้งนึง พอเตรียมเสร็จก็เงียบมาก

Super Mum

บ้านนี้ 29 สิงหา พร้อมหิ้วแล้วค่ะ รอน้องอย่างเดียว ☺️

บ้านนี้ก็รอเหมือนกันจ้า พอเตรียมเสร็จไม่มีวี่แววจะออกเลย

VIP Member

เตรียมพร้อมมากๆเลยค่ะบ้านนี้อยากเจอหน้าแล้วว

แม่พร้อมมากคร่าา

เรากำหนดคลอด 1 ส.ค. แต่คลอดไปเมื่อ 17 ก.ค.แล้วจ้า

ยินดีด้วยค้าา

11สิงหาเจ็บเตือนจนทนไม่ไหวเข้ารพ.เลยค้าา🤣🤣

บ้านนี้เจ้บเตือนก่อนเตรียมของครั้งนึง พอเตรียมของเสร็จเงียบมาก