73 ตอบกลับ

34+3 น้องกลับหัวตั้งแต่ 28 วีคแล้วค่ะแม่ แต่ท้องเราใหญ่ไม่เท่าท้องแม่นะ 😄😄 ขอให้คลอดปลอดภัยค่ะแม่

ขอบคุณค่ะแม่ ขอให้น้องคลอดง่ายๆเหมือนกันนะคะ

บ้านนี้วันนัดถัดไปเตรียมจองวันผ่าแล้วค่ะกำหนดคือ16กรกฎาท้อง2ค่ะหมอไม่อยากให้ใกล้กำหนดมาก

คลอดวันไหนเอาน้องมาอวดกันบ้างนะคะแม่ ท้อง2เหมือนกันเลย

9 ก.ค. พรุ่งนี้ซาวด์ครั้งสุดท้ายค่ะ ไม่รู้จะยอมกลับหัวหรือเปล่า? 😅 คุณยายลุ้นหนักกว่าอีก 5555

555ลุ้นๆด้วยค่ะ

บ้านนี้ คลอดเอง 12 ก.ค.63 ค่ะ กลับหัวตั้งแต่ 6 เดือนแล้วจ๊ะ แต่ตอนนี้ ยังนิ่งอยู่เลย 😅 36+2 week. ❤

VIP Member

9ก.ค. อึดอัดมากเลยจ้า ปวดหน่วงๆเป็นประจำค่ะ เหนื่อยง่ายหายใจลำบากมาก อยากเเตกเเล้ว

หญิงจ้า

8 ก.ค คะ รู้สึกน้องดิ้นต่ำมากๆคะ เสียวจี๊ดๆ เจ็บเตือนบ่อย แอบกลัวแตกก่อนมากเลยคะ

ใกล้แล้วค่ะ คลอดง่ายๆนะคะ

35+5กลับหัวแร้วคะ เริ่มเจ็บเตือนแร้วแม่กลัวออกก่อนกำหนดคะ คลอดง่ายๆนะคะแม่

ขอบคุนจร้า

VIP Member

13 กค ค่ะ น้องกลับหัวแล้ว เริ่มท้องแข็งบ้างแล้วค่ะ แต่ยังไม่ปวด สู้ๆ นะคะแม่

ปวดยังคะแม่

บ้านนี้กลับแต่ 7 เดือนกว่า ตอนนี้ 35+5 อีกนิดเดียว จะเจอกันแล้วตื่นเต้นมาก

13 ก.ค.63 อยากเห็นหน้าแล้วค่ะ ไม่มีเจ็บเตือนเลย ปวดหลังปวดเอสอย่างเดียวค่ะ

ค่า ขอบคุณค่ะ