394 ตอบกลับ

บ้านนี้ฝากตั้งแต่6วีค ตอนนี้8เดือนแล้วยังทำงานยุค่ะ

บ้านนี้อยู่กันมา 6 ปีแล้วจ้า ตอนนี้ท้องได้ 35+2 แล้วจ้า

ยังไม่แต่งค่ะ ใกล้จะเกิดแล้วค่ะอีก2สัปดาค่ะ😄

ผูกข้อมือ. จดทะเบียนสมรสเฉยๆจ้า งานแต่งค่อยว่ากัน

แต่งตอนท้องได้ 6 เดือนค่ะ แต่คบกับแฟนได้7 ปีแล้วค่ะ

บ้านนี้ก้อท้องก่อนแต่งคะ....แต่งตอนท้องได้3เดือนคะ

ตอนนี้9เดือนแล้ว ยังไม่แต่งค่ะ รอพ่อเค้าปลดทหาร😂

VIP Member

บ้านนี้ก็แต่ตอน 3 เดือนกว่าแล้วค่ะ ไม่ต้องนอยนะคะ

บ้านนี้ไม่แต่งค่ะถ้าจะแต่งคงอีกหลายปีเลยล่ะค่ะ

เราก็ยังไม่ได้เเต่งคะ และกำลังท้องได้3เดือนละคะ