394 ตอบกลับ

นี่ก้ท้องก่อนแต่งค่ะ รู้ว่าท้องก็ฝากเลยตอน12สัปดาห์ แต่งตอนท้องได้4เดือนเเล้วค่ะ

บ้านนี้ก้อยังไม่แต่งค่ะ เก็บเงินไว้เตรียมรอลูกก่อนดีกว่า ลูกโตค่อยแต่งก็ได้ค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ท้องแรกๆไม่ได้แต่งคะพึ้งจะมาแต่งก็ตอนท้องน้องได้5เดือนจะเข้าเดือนที่6คะ

VIP Member

บ้านนี้ก็ยังไม่แต่งคะ แต่จดทะเบียนสมรสเรียบร้อยแล้ว ตอนนี้คลอดแล้วน้องได้ 1 ด. 11 ว.

แม่บ้านนี้แต่งมาเกือบ6ปีจ้า น้องมาแบบไม่ทันตั้งตัว55.ไปฝากตอน8w. ตอนนี้4เดือนแล้วคะ

กำลังท้องคนที่สองค่ะ 37+2 ละ #ก็ยังไม่ได้หมั้นไม่แต่งงานนะค่ะ รักกันดีใช้ชีวิตปกติ

ท้อง2แล้วก็ยังไม่ได้แต่งเลยค่ะ จดทะเบียนสมรสเรียบร้อย อยู่ด้วยกันมา5ปีแล้วค่ะ 😊

VIP Member

บ้านนี้ก็ยังไม่แต่งยังไม่หมั้นอะไรเลยค่ะแล้วก็คิดว่าคงจะไม่ได้แต่งแล้วแน่ๆเลย

ว่าจะไปคุยกับผู้ใหญ่​ตอนปีใหม่​ที่ผ่านมา​ แต่น้องมาก่อนเลยไม่ได้ไป​ อยากจะไปอยู่นะคะแต่กลัวฝ่ายเราขายหน้าเลยไม่กล้าไปค่ะ

บ้านนี้แต่งงานกันแล้วค่อยมีน้องคะ ฝากครรภ์ก็ประมาณ1เดือนคะเพราะไม่รู้ว่าท้อง

ไม่ได้แต่งเหมือนกันค่ะ😁 ผูกข้อไม้ข้อมือ ผู้ใหญ่รับรู้ตอนนี้ลูก 2 เเล้วค่ะ😁😊