394 ตอบกลับ

VIP Member

บ้านนี้ก็ไม่ได้แต่งจ้า อยากได้อย่างเดียวคือ อยากถ่ายพรีเวดดิ้งเก็บไว้ ตอนนี้ใกล้จะคลอดแล้วจ้า

คิดเหมือนกันเลยค่ะแม่ ท้องคนที่2แล้วยังไม่มีโอกาสเลย😂

ยังไม่แต่งจ้า แม่รอลูกคลอดก่อน รอลูกโตสักนิดค่อยแต่งได้จ้า น่ารักดีมีลูกอยู่ในงานแต่งงด้วย 🥰

ยังไม่แต่งพ่อแม่ฝ่ายชายยังไม่รู้ว่ามีน้องแล้วก้เลิกกันแล้วกายเป็นคุณแม่เลี้ยงเดี่ยว😥😥

เราค่ะน้องมา2เดือน แล้วจะแต่งมีนาใกล้จะถึงนี้ค่ะ ลองคุยกับทางบ้านดูค่ะว่ามีความคิดเห็นยังไง

VIP Member

ยังไม่ได้แต่งจ้า มีแผลนจะแต่งก่อนท้อง แต่มาท้องก่อนเลยยังไม่ได้แต่ง 555555 น่าจะได้แต่งหลังคลอด

บ้านนี้แต่งตอนท้อง3เดือนค่ะ แต่งเสร็จก้อฝากครรภ์ต่อเลยจ้า อาจช้าไปหน่อย เพราะรุ้ว่าท้องช้า

ไม่ต้องนอยหรอกค่ะ เเต่งไม่เเต่งเเค่อยู่ดีมีความสุขก็พอเเล้ว เราก็คลอดแล้วเเต่งเหมือนกัน

บ้านนี้รอฤกษ์ดีค่ะ จะได้แต่งวันที่5 มี.ค. นี้ค่ะ ตอนนี้16w3d กว่าจะได้แต่งก็ครบ 5 เดือนพอดี ☺️☺️☺️

บ้านนี้แต่ง 23 ก.พ. นี้แล้วคะ ท้อง 4 เดือน

VIP Member

นี่ก็ไม่ได้แต่งงานค่ะ ไม่ซีเรียส เพราะไม่ได้อยากแต่งอะไร เอาเงินจัดงานมาเลี้ยงลูกดีกว่า

6เดือนจ้าา เพิ่งแต่งไปวันที่1มีค. แอบน่อยคนในงานที่จับผิดคะ แต่ผ่านมาได้ด้วยกำลังใจพ่อแม่