22 ตอบกลับ

ทุกนมเลยค่ะ ยิ่งส่วนผสมของอัลมอนดีมากๆค่ะ แต่ต้องระวังเรื่องน้ำตาลค่ะ แนะนำที่เป็นlow fat น้ำตาล0%ค่ะ เคยกินนมงาดำ กับนมอัลมอลที่ผสมน้ำตาล บ้านนี้โดนหมอดุเลยเพราะว่าน้ำหนักตัวแม่เกิน😂😂

ที่จริงหมอแนะนำเลยนะคะ บ้านนี้ฝากคลินิคหมอบอก ถ้าจะบำรุงลูกจริงๆควรทาน เฉพาะนมจืด นมเปรี้ยว นมถั่วเหลือง หรืออื่นๆจะไม่บำรุงลูก จะลงแม่หมดค่ะ

Super Mum

นมถั่วเหลืองค่ะ ส่วนอัลมอลล์ทานเมล็ดแช่น้ำทุกวันเลยค่ะตอนท้อง

ดื่มค่ะ วนๆ ไป อ้อ น้ำเต้าหู้ด้วยค่ะ

VIP Member

ทานตัวนี้เหมือนกันจ้า น้ำเต้าหู้ นมถั่วเหลืองค่ะ

นมถั่วเหลือง นมตราหมี แอนมัม ดูมัม ประมาณนี้จ้า

VIP Member

ดื่มนมทุกอย่าง ทุกยี่ห้อ ทุกชนิดสลับกันค่ะ

VIP Member

ทุกนมเลยค่ะ กินสลับกัน แม่น่ารักมากเลยจ้า

Super Mum

นมแพะ นมอัลมอนด์ นมถั่วเหลือง นมพิทาชิโอค่ะ

ของ ศิริชัย ค่ะ ในเซเว่นก็มี รสชาติแปลกๆ แต่ทนเพื่อลูกค่ะ แม่ลองดูอาจจะชอบก็ได้ 555 😂

หลักๆก็แอนมัมจ้า รวมๆแล้วก็ทานทุกนมเลย

อยากทราบว่าตัวนี้ทานดีไหมคะ

ตอนแรกไม่กล้ากินคะ เลยมาสอบถามดูจ้า