24 ตอบกลับ

VIP Member

2เดือน6วัน น้ำหนัก6โล กินนมแม่ล้วนๆ เสื้อที่ใส่ไซด์ 6-8เดือน ดูเล็กไปเลย555

คับได้อีก น่าชังจัง❤️❤️❤️

พอกันเลยค่ะ2เดือน6วัน6โลนมแม่ล้วนๆแบกแต่ละทีแม่ปวดแขนมากค่ะ

ยิ้มเก่งจัง❤️❤️❤️

เยอะคะ แต่อ้วนนมแม่ไม่เป็นไร เดี๋ยวพอขยับตัว คลานได้ก็ผอมคะ

ขอบคุณค่า😁

น้ำหนักเท่ากับน้องบ้านนี่ตอนสองเดือนเหมือนกันเลยคะ

พอกันเลยคืะ1เดือน10วัน 6.2โล #นมแม่ล้วน

กินเก่งค่ะแม่😍

จ้ำม้ำมากค่ะ น้ำนมคุณแม่ดีมากเลยค่ะ

2เดือน 8วัน 7โลนิดๆ ปล.ลูกสาวนะคะ🤣🤣🤣

เหมือนกันเลยคะ2เดือน5วัน 6โล3คะ😂

ตาได้แม่ค่ะ ที่เหลือพ่อหมดเลย😂

1เดือน20วัน5โล4อ้วนไปด้วยกันค่ะแม่

บ้านนี้2เดือน6.7เหมือนกันจ้า