11 ตอบกลับ

ทำใจครับ ผ่านอีกซักพัก 3-4 เดือน เด๋วก็เลิกบ่น ด่าเองครับ จะเข้าสู่ โหมดการกิน แดกทุกอย่างที่ขวางหน้า อะไรที่อยากกินต้องหามาให้กินให้ได้ ไม่งั้นเด๋วจะโดน โกรธ พอเข้า ห้ากว่า หกเดือน ก็จะตะคริวกิน

คนท้องชอบหงุดหงิดบ่อย ส่วนตัวตอนท้องแบบนี้เลย อาการเหม็นผัว แค่เดินผ่านก้หงุดหงิดใส่ละ5555เหมือนเป็นโรคประสาทเลย

เดี๋ยวท้องได้ซัก 4 เดือนก็ดีขึ้นค่ะ ท้องอ่อนๆฮอร์โมนพุ่งค่ะ 😆 พอใกล้ๆคลอดก็เป็นอีกค่ะ หงุดหงิดเพราะไม่สบายตัว

ใจเย็นๆนะครับ คุยกันด้วยเหตุผล ถามความต้องการของกันและกัน อย่าอารมณ์ร้อนกันทั้งสองฝ่าย

ใจเย็นๆนะคะ..คนท้องโฮโมนเปลี่ยรเเปลง หงุดหงิดง่าย เดี๋ยวจะค่อยๆหายค่ะ

เป็นเหมือนกันเลยคับ ทำอะไรก่อไม่ถูกใจสักอย่าง

คุณพ่อต้องอดทนนะคะ สามีบ้านนี้ก็โดนบ่นตลอดค่า 😂😂

เป็นเพราะฮอโมนเดียวก็หายค่ะคุณพ่อ อดทนนะค่ะ

วันนี้ก้อไร่ไปซื้อซูชิซื้อไม่ถูกใจไม่กินซะงัน.ท้ออออ

ใจเย็นๆคับ เดี๋ยวก็ผ่านไปคับ สู้ๆ

สู้ ๆ นะคะ ฮอร์โมนนางอาจจะแปรปรวน