15 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะ เป็นที่หน้าท้องด้วยเหมือนคุณเลย หาหมอหมอบอกว่าหลังคลอดจะดีขึ้นไปเองค่ะ ทายาแก้คันที่หมอให้มาก็พอแล้ว☺️

สู้ๆค่ะเพื่อลูก

เป็นเหมือนกันเลย ท้องไม่คัน แต่สิวขึ้น พอ7เดือนก็เริ่ลดลงแล้วต้องทาครีมบ่อยๆๆ

ช่วงแรกๆเราไม่ขึ้น พอเข้า6เดือนเริ่มีขึ้นมากเลยค่ะ ตอนนี้จะ8เดือนแล้วคันมากกว่าเดิม

บ้านนี้ท้องไม่แตกค่ะแม่สิวผุดบ้างค่ะสองสามเม็ด ตอนนี้31วีคไม่มีสิวแล้วค่ะ

ดีจังเลยค่ะ

เป็นเหมือนกันค่ะแม่ ทั้งหน้าทั้งหลังมาครบเลย เพื่อลูกอีแม่ยอมค่ะ☺️✌️

ร่างกายนี้ยกให้ลูกค่ะ อิแม่ยอม555

บ้านนี้ท้องไม่เป็น แต่เป็นหน้าผาก หลัง หน้าอก ลามมาก คันมาก ทั้งหัว

ท้องล่าสุดเริ่มเป็นแล้วค่ะขนาดดูแลดี

เป็นค่ะเป็นท้องหลังแล้วก็คอค่ะ ขึ้นมาเจอจนแฟนตกใจ 😂

บ้านนี้แฟนช่วยแกะ5555

เป็นเหมือนกันค่ะทีแรกนึกว่าแพ้สบู่ที่ใช้

ทั้งคันทั้งแกะบ้านนี้5555 มันสุดๆ

บ้านนี้ก็เป็นแต่ไม่เยอะเท่าแม่😂 ตุ่มๆ

บ้านนี้ฝุดเต็มหลังเลยค่ะ คันมากกก

ทานคารามัยได้ ห้ามเกา ยิ่งเกา ยิ่งลาม

ไม่ทันแล้วค่ะ ทั้งเกาทั้งแกะ ใช้ผัวเกาด้วยค่ะมันสุดๆ5555

บ้านนี้ขึ้นหลังค่ะ คันเหมือนกัน

บ้านนี้ขึ้นแค่เอวค่ะ