144 ตอบกลับ

5เดือนแล้วท้องเรายังเล็กยุเลยท้องไม่ออกเลยค่ะ

บ้านนี้ท้อง2ค่ะท้องออกตอน4เดือนนิดหน่อยค่ะ

ของเราจะ 6 เดือนแล้ว ท้องยังไม่ออกเลยจร้าาา

ตอนนี้ท้อง3-4เดือนแล้ว ท้องก็ยังไม่ออกค่ะ

บ้านนี้5เดือนคนยังดูไม่ออกเลยค่ะว่าท้อง 🤣

บ้าน นี้ จะ5เดือนแล้วท้องก้ยังไม่ออกค้าแม่

ยังหรอกค่ะแม่ท้องจะออกในช่วง7-8เดือนนะค่ะ

เรายังไม่ท้อง แต่พุงเหมือนท้อง 3 เดือนละ 😆

ท้องจะเห็นชัดเมื่ออายุครรภ์7-8เดือนนะค่ะ

บ้านนี้6เดือนจะเข้า7พึ่งป่องออกนิดเดียว