144 ตอบกลับ

เหมือนกันเลยค้าคุณแม่ 9w2d. เหมือนไม่ท้องเลยจ้า อาการแพ้ก็ไม่มี ปกติดีทุกอย่าง

ซาวด์ผ่านหน้าท้อง จะเจอแล้วนะค่ะแม่ 9วิก แล้ว น้องตัวโตแล้ว ของเราเจอตอน6วิกค่ะ

ถ้าเดิมก่อนท้องไม่มีหน้าท้อง ก็ปกติค่ะ นี่ท้อง 5 เดือน บางคนยังดูไม่ออกเลย

บ้านนี้ท้องแรก 9เดือนบอกใครๆเขาก้ตกใจหมดค่ะเพราะท้องเล็กท้องแทบจะไม่ออก

ท้องออก3-4เดือนค่ะ ตอนนี้เขาท้องได้7เดือน พยายามบำรุงเยอะๆลูกจะได้โตเร็วๆ

บ้านนี้7เดือนแล้ว ถ้าเราใส่เสื้อยืดตัวใหญ่ๆบางคนยังไม่รู้เลยร่ะว่าท้อง

2เดือนเหมื่อนกันค้ะ ยังไม่มีท้องเหมื่อนกันค้ะจัยเยนๆนะคะแค่2เองคะ

VIP Member

นี้5เดือน 21wยังไม่มีน่าท้องเลยจ้า ไม่มีใครดูออกแต่น้ำหนักน้อง340gแล้วจ้า

บ้านนี้ท้องออกตอน7เดือนค่ะ ปกติค่ะท้อง2เดือนท้องไม่ออกก็ไม่แปลกค่ะ

3เดือน ท้องไม่ออกเหมือนกัน อัลตร้าชาวดู หมอบอกน้องตัวใหญ่ ปกติดีค่ะ

VIP Member

บ้านนี้ออกตอน 4 เดือนค่ะ ตอนนี้ 5เดือนแล้วมีคนทักใหญ่เลยว่า ปุ้กลุก