144 ตอบกลับ

บ้านนี้ 3 เดือนยังท้องแบนอยุ่เลยค่ะ ใส่กางเกงยีนได้สบายๆ แค่ตอนนี้ 7 เดือนแล้ว พับเก็บแล้วจ้าาาา

เริ่มออกประมาณ4เดือนเป็นต้นคะบ้านนี้ท้องออกตั้งแต่3เดือนเกือบ4เดือน ตอนนี้5เดือนกว่าแล้วคะ

12วีคกับ4วัน แยกไม่ออกว่าท้องออกหรืออ้วนเพราะแอบเป็นคนมีหน้าท้องอยู่แล้ว 😂😂

แม่บ้านนี้ลดลง1โลเอง 555

บ้านนี้ท้อง7เดือนกว่าจะแปดเดือนแล้วค่ะท้องเล็กเหมือนคนท้อง4-5เดือนเองค่ะท้องสองแล้วค่ะ

บ้านนี้ก็ท้อง2. แต่หน้าท้องไม่ออกเลย ท้องเเรกก็5เดือนถึงจะเห็นหน้าท้อง

ปรกติมากค่ะ ท้องจะออก น้ำหนักจะขึ้นช่วง5-7เดือนค่ะ เพราะไตรมาสแรกน้องเล็กมากเลยค่ะ

2 เดือนทางนี้ยังใส่เกงยีนส์ เสื้อไซค์ S อยู่เลยค่ะ ตอนนี้ 5 เดือนพับเก็บหมดแล้วค่ะ 555 >

ถ้าคุณแม่เป็นคนไม่มีหน้าท้องอยู่แล้ว ถ้าอายุครรภ์น้อยๆท้องจะไม่ค่อยออกหรอกค่ะ

เหมือนกันคะ บ้านนี้จะสามเดือนแล้ว ถ้าไม่ถอดเสื้อผ้าดูไม่รู้เลยคะ ท้องเเบนมากๆ

สองเดือนกว่าๆ ยังไม่ออกหรอกค่ะแม่ น้องตัวเล็กอยู่ค่ะ แต่ก็แล้วแต่คนด้วยนะคะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-78856)