37 ตอบกลับ

ตามที่หมอบอก การตั้งครรภ์ไม่ควรมีเลือดออกค่ะ ควรไปหาหมอค่ะ

VIP Member

ควรหาหมอค่ะ ทางการแพทย์ตั้งครรภ์ไม่ควรมีเลือดออกค่ะแม่

ทางนี้ ไม่ถึงวันหาย ไปหาหมอหมอบอกเลือดล้างหน้าเด็กค่ะ

ไม่เป็นไรค่ะเป็นเรื่องปกติของการตั้งท้องแรกๆค่ะ

ไม่เป็นอันตรายใช่ไหม่ค่ะ

ของหนูก็เป็นแบบนี้ 2วันแล้ว แต่เป็นวันละครั้ง

รีบเลยค้า คนท้องไม่มีเลือดล้างหน้าเด็กนะคะ

หาหมอดีกว่านะคะ คนท้องไม่ควรมีเลือดออกค่ะ

ถ้าแม่ไม่สบายใจ ไปหาหมอได้เลยค่ะ

ภาวะแท้งคุกคามค่ะ หาหมอด่วนเลย

หาหมอค่ะ เพื่อความสบายใจ