12 ตอบกลับ

ตอนกลางวัน 2 ครั้งค่ะ แต่กลางคืนหลังจากสี่ทุ่มเป็นต้นไปคือทุกชั่วโมง ทำเอานอนไม่พอเลยค่ะ

กลางวันเกือบทุกชั่วโมงเลยค่ะ แต่ดีหน่อยกลางคืนไม่ค่อยมีเท่าไหร่ แต่นอนไม่ค่อยหลับ

นี่ปวดตลอดเลยค่ะ

แทบจะชั่วโมงละครั้งเลยค่ะ บ่อยเกิน บางทีนอนเฉยๆ ผ่านไป1-2ชม ยังต้องลุกไปเข้า😂

ฉี่บ้อยมากเลยค่ะ😂

บ่อยมากค่ะ ชั่วโมงนึงก็ประมาณ2-3ครั้ง ช่วงดึกๆยิ่งปวดบ่อย 23w. ค่ะ

นี่ไม่ได้นอนเลยค่ะ

ทุกๆครึ่งชม.ค่ะ บางที่ก็15 นาทีครั้ง เดินกันเหนื่อยเลยทีเดียว

เกือบนอนในห้องน้ำอ่ะ

VIP Member

ทุกชั่วโมงเลยค่ะเป็นเพราะชอบกินน้ำบ่อยด้วยมั้ง555

บ้านนี้เข้าห้องน้ำทุกๆ 1.30ชม.-2ชม. ค่ะ

บ้านนี้เข้าตลอดเลยค่ะ

นับไม่ไหวค่ะเข้าบ่อยเกิน😁😁😁

ยิ่งใกล้ออกยิ่งฉี่บ่อยจนไม่ได้นอน

นับไม่ได้ค่ะบ่อยเหลือเกิน😂

😂😂เหมือนกันเลยค่ะ

Super Mum

บ้านนี้ชั่วโมงละครั้งค่ะ

นี่เข้าตลอดเลยค่ะ😩