34 ตอบกลับ

ปกติค่ะ เราเป็นคนผอมตัวเล็ก 13+ หุ่นยังเป๊ะอยู่เลยค่ะ คนมองไม่ออกเลยค่ะ ท้องเหมือนคนกินข้าวอิ่มค่ะ

14+4 ท้อง2 แต่ไม่ออกเลยค่ะ น่าจะปกตินะคะบางคนใหญ่ช่วงใกล้คลอดบ้านนี้ท้องแรกก็ใหญ่ช่วยใกล้คลอดค่ะ

ท้องแรก ออกช้าค่ะ แต่สองสองนี่ 14w ยังกับคน 28w เลยค่า😂 ถ้าน้องน้ำหนักตามเกณฑ์ก็ไม่ต้องกังวลจ้า

ปกติค่ะบ้านนี้7เดือนยังเหมือนคนท้อง4-5เดือนอยู่เลยแต่น้ำหนักลูกตามเกณฑ์ก็โอเครเเล้วค่ะ

ปกติค่ะ บ้านนี้ท้องจะเข้าเดือนที่5เเล้วยังไม่ออกเลยค่ะ ทานของที่ดีต่อสุภาพเยอะๆน้าค่ะ

เจ็บจี๊ดๆปีกมดลูกด้านซ้าย เจ็บมาถึงอวัยวะเพศ เจ็บเวลาขยับตัว ไม่มีเลือดออก ปกติมั้ยคะ

ทางนี้ก็อ้วนๆอวบๆ ตอนนี้32วีคเเล้วคนไม่รู้จักไม่รู้เลยค่ะว่าท้อง ท้องเเรกเหมือนกัน

วางใจเถอะแม่บ้านนี้23วีคแล้ว พุงแทบไม่ออกเลยย นับเกณฑ์น้ำหนักลูกเป็นเกณฑ์ดีกว่าา🤍

ปกติค่ะ แม่บ้านนี้ก็อ้วนเหมือนกันจ้า ส่วนตัวของแม่ ท้องแม่จะไปใหญ่ช่วง7เดือนค่ะ

Promo terbesar expert care sudah dimulai, diskon hingga Rp.100.000 sedang berlangsung di shopee, ada juga voucher diskon 100% alias gratis bagi bunda yang beruntung. Buruan cek di https://shope.ee/9UfEMMqqTg (id-5235783)