62 ตอบกลับ

ถ้าไม่โดนท้องหรือมีอาการปวดท้องก็ไม่เป็นไรค่ะแต่อย่าทนต่อไปเลยนะคะ ยอมให้เขาตบตีขนาดนี้แสดงว่าไม่รักตัวเองเลยนะ

สุ้ๆนะค่ะ ถึงจะทนทำใจหน่อย ดีกว่าให้เค้ามาทำร้ายเรากับลูก บ้านเราเรียกเคยมือเคยเท้าค่ะ มีครั้งแรกเดวก้มีอิกต่อไป

เค้าไม่รักไม่สงสาร เมียบ้างหรอ ยิ่งท้องยิ่งต้องดูแล เเค่เมียท้องอุ้มท้องกว่าจะคลอดก้อลำบากจะแย่อยู่แล้ว เลวมาก

เลิกกับผัวก่อนเลยค่ะวันนี้ไม่เป็นวันข้างหน้ามันก็ทำเราอีกพอลูกออกมามันก็จะตีลูกคุณอีกขนาดท้องอยู่ยังไม่เว้น

VIP Member

ผช.เคยทำแบบไหนก็จะทำแบบนั้นไม่มีวันเลิกได้หรอก ไม่รู้อีกว่าวันไหนเขาจะทำอีกกลัวลูกออกทาจะมารามตีลูกนี่สิ กลัว

ถ้าคุนแม่ยังรักเขาม่ด้ว่านะไห่สงสารลูกที่ยุไหนท้องด้วยค้ะจะไปทนยุทำไมค้ะเจ้บตัวเปล่าๆไม่ดราม่าน้ะ😀

ไม่ส่งผลต่อเด็กตอนนี้หรอกค่ะ แต่ส่งผลต่อเด็กตอนโตนะค่ะ ถ้าเขาเกิดมาแล้วเห็นพ่อทำร้ายแม่เขาจะคิดยังไง

ดีแล้วค่ะ แต่บางทีแม่คลอดแล้วเขาเห็นหน้าลูก อาจจะกลับตัวก็ได้นะค่ะ แต่ยังไงก็สู้ๆนะค่ะ นึกถึงลูกเข้าไว้นะค่ะ✌🏻

ไม่ต้องไป รพ ค่ะแม่ แค่ให้มันออกไปจากชีวิตเราพอ ทนอยู่เดียวมันก็ทำเราอีกค่ะ ดูแลตัวเองดีๆนะค่ะ

ถ้าไม่โดนท้องก็ไม่เป็นไรค่ะ แต่ควรถอยออกมาจากตรงนั้นดีกว่า วันไหนโดนลูกขึ้นมาจะเสียใจทีหลังนะคะ

ทำไมสามีใจร้ายจังเลย แม่ถ้าไม่สบายใจกลับไปหาพ่อแม่เราดีกว่าค่ะ ขนาดแม่ท้องอยู่ยังทำร้ายแบบนี้