55 ตอบกลับ

VIP Member

เอาที่แม่สะดวกเลยค่ะ บ้านนี้7เดือนซื้อบางส่วนเตรียมไว้แล้วค่ะ

ซื้อเลยค่ะ. นี่จะคลอดแล้วยังไม่ครบเลยค่ะ. จุกจิกมากกก😂😂

เราทยอยซื้อตั้งแต่ 5 เดือนค่ะ แอบสั่งออนไลน์มาทีละอย่าง

ทยอยซื้อไว้เลยค่ะ เดี๋ยวท้องโตกว่านี้ จะไปมาลำบาก 😊

บ้านนี้ทยอยซื้อตั้งแต่รุ้เพศแล้วค่ะ ซื้อมาเรื่อยๆ

ทยอยซื้อดีแล้วคะแม่ ซื้อทีเดียวหมดเยอะนะคะ

ซื้อได้เลยค่ะ ซื้อทีเดียวอาจจะไม่ไหว

บ้านนี้เตรียมแล้วจร้า เกือบครบแล้ววว

VIP Member

ได้เลยจ้าแม่ จะได้ไม่วุ่นตอนใกล้คลอด

บ้านนี้เริ่มทยอยซื้อไว้บ้างแล้วค่ะ