74 ตอบกลับ

บ้านนี้จะได้คลอดแล้ว ก็ยังไม่รู้เพศค่ะ ยิ่งอายุครรภ์เยอะ จะดูยาก ถ้าอยากดูจริงไปคลินิกค่ะ แต่บ้านนี่ ฝากรัฐบาล อยากรู้เหมือนกันแต่ก็ลุ้นตอนคลอดเอาค่ะ

บ้านนี้รู้เพศตอนได้ 19 สัปดาห์ค่ะ น้องเป็นเด็กชาย ตอนนี้แม่ได้ 37 สัปดาห์แล้ว ซาวด์กี่รอบน้องก็ให้ดูทุกรอบ ไม่เคยอายคุณหมอเลยซักครั้ง 5555555

รู้ตอน4เดือนซาวด์ครั้งเดียวไม่น่าจะคลาดเคลื่อนค่ะแม่เตรียมของไว้หมดแล้วถ้าบังเอิญจู๋โผล่มาก็จะกลายเป็นชายสายหวานไปเลย🤣🤣🤣

บ้านนี้ซาวที่คลินิก12วีครุ้เพศเลยจ้าผู้หญิง ไปหาหมอที่รพซาวด์ดูเพศตอน18วีค3-4หมอก็บอกเพศหญิงเหมือนกันจ้า

เร็วจังค่ะยินดีด้วยนะคะ

บ้านนี้ก่อนหน้านี้ซาวด์มาตลอดน้องไม่เคยให้เห็นเลยน้องหนีบไว้ค่ะเพิ่งจะมาเจอตอน 8 เดือนน้องเป็นผู้ชายค่ะแม่

บ้านนี้จะคลอดอยู่แล้วยังไม่ให้เห็นเลยค่ะรู้ที่เดียวก็ตอนคลอดน้องเลย ผู้ชายตอนนี้ได้7เดือนแล้วค่ะ

รอลุ้นเดือนเหน้าเลยค่ะ

3-4เดือนก็รู้ละค่ะบ้างคนโชคดีรู้ตั้งแต่3เดือนก็มีนะค่ะแต่ของหนูรู้ตอน4เดือนหมอบอกผู้หญิงจ้า

บ้านนี้นู้ตั้งแต่ 3 เดือนกว่าค่ะ เราหาหมอคลินิกนะคะ เลยรู้เพศเร็ว ทีมธันวาคม ลูกสาวจ้า🥰

บ้านนี้ทำนิฟรู้ตั้งแต่4เดือนค่ะ แต่กว่าจะให้เห็นตอนซาวด์ 7เกือบ8เดือนค่ะ หุบไว้(ลูกสาว)

บ้านนี้รู้เพศตอนสามเดือนกว่า ป้าหมอซาวเห้นชัดมาก เราไม่ต้องลุ้นเลยเพราะน้องอ้าขาโช