59 ตอบกลับ

อาจจะเป็นเพราะยาที่คุณแม่ทานนะ ไม่เป็นอันตรายคะ

อาจเป็นเพราะยาที่คุณหมอให้มาทานค่ะ บ้านนี้ก็เป็น

ปกติค่ะ เป็นผลจากยาบำรุงครรภ์ อุจระทั้งแข็งและดำ

ถ้าทานยาที่หมอให้มาเป็นประจะมีอุจจาระสีดำปกติค่ะ

จ้า

ปกติค่ะ เพราะยาที่หมอให้มา ค่ะ เลยถ่ายเป็นสีดำ

ปกติค่ะแม่ บ้านนี้ก้อเป็นจ้าสีของยาบำรุงค่ะ

ปกติจ้า แมนทานยาอึก็ต้องดำไม่ต้องวิตกไปค่ะ

VIP Member

ถ้ากินยาบำรุงเลือด ถ่ายออกมาเป็นสีดำนะค่ะ

ปกติจ้า บ้านนี้เป็น ทั้งอึดำทั้งถ่ายยาก 😂

ยาบำรุงเลือดทำให้ถ่ายดำค่ะ ไม่ต้องกังวล