66 ตอบกลับ

ลูกชายคะ หน้าขาวใส ผิวเนียน เปล่งปลั่ง มีออร่า

บ้านนี้หน้าดำสิวมาเต็มผิวก็คล่ำค่ะได้ลูกสาว

คอดำรักแร้ดำสิวขึ้นหน้าดำหมอซาวได้ผู้ชายค่ะ

บ้านนี้หน้าใสไม่มีฝ้า ไม่มีสิว ได้ลูกชายจ้า

บ้านนี้หน้าดำ คอดำ ขี้เหร่มาก ได้ลูกชายค่ะ

ท้องผู้ชายจะหน้าใสขาวกว่าท้องเด็กผู้หญิง

VIP Member

ไม่เกี่ยวกันเเล้วเเต่ฮอลโมนของแต่ละคนคะ

เราผุสาวหน้าเยินมาก ส่วนผุชายหน้าใสค่ะ

บ้านนี้โทรมค่ะ สิวขึ้น ดำขึ้น ลูกชายค่ะ

ไม่เสมอไปค่ะแม่ นี่ได้ลูกชายแต่หน้าใส