4 ตอบกลับ

VIP Member

มีเลือดออกหรืออาหารอื่นอีกมั้ยคะ ถ้าไม่มีอาการอะไร คิดว่าน่าจะเป็นเรื่องการเปลี่ยนแปลงของร่างกายตามปกติค่ะ

ไม่มีเลือดออกเลยค่ะ แล้วก็ไม่มีอาการอื่น มีแค่รู้สึกไม่สบายท้อง มวลๆท้อง ค่ะ

เรา 6วีค ก็เป็นค่ะ แสบมวลท้อง แต่เรากินข้าวบ่อยๆ แต่กินทีไม่เยอะ ช่วยลดมวลท้องได้

เป็นเพราะแบบนี้นี่เอง ห้ามท้องว่าง แม่บ้านนี้แพ้ท้อง กินข้าวไม่ค่อยได้ค่ะ ต่อจากนี้ต้องหาของกินไว้ใกล้ๆตัวตลอดแล้วค่ะ

เราก็เป็นนะคะ แต่เป็นแค่เวลาเวียนหัว , ท้องว่าง ค่ะไม่ได้ตลอดเวลา☺️

เรากินข้าวไม่ค่อยได้นี่เอง😂 ต้องกินให้เยอะๆกว่านี้แล้วค่ะ

เป็นคะ เป็นอยู่ประมาณ 2 อาทิตย์ ก็ค่อยๆ ดีขึ้นเลยคะ

ขอบคุณนะคะคุณแม่💕