3 ตอบกลับ

TapFluencer

ตอนนี้30วิคน้อยเหมือนกันค่ะแต่น้ำหนักน้องเยอะหน่อย ถ้าน้ำคร่ำน้อยอันตรายต่อลูกได้ค่ะลูกโตช้าเพราะพื้นที่น้อยค่ะ บ้านนี้กินน้ำวันละ3ลิตรค่ะจิบบ่อยๆเดินน้อยๆพักผ่อนมากๆนะคะ รอดูตอนซาวรอบหน้าเหมือนกันว่าจะเพิ่มหรือป่าว😊

รอลุ้นเหมือนกันค่ะแม่🤣

น้อยเหมือนกันค่ะไม่รู้จะทำยังไงกินน้ำกินไข่ต้มแล้วก็ไม่ขึ้นค่ะแอบเครียด

ไข่ต้มวันละ3ฟองน้ำเปล่าวันละ3ลิตรได้ผลจริงๆค่ะ

VIP Member

ค่อนข้างอันตรายค่ะถ้าน้อยมากๆ ทานน้ำเยอะๆ แต่อย่าทานทีเดียว ให้จิบบ่อยๆ

ขอบคุณค่ะแม่