18 ตอบกลับ

บ้านนี้ก่อนท้องติดโค้กแปปซี่มากค่ะ พอรู้ว่าท้องก็กินนะคะแต่ลดปริมาณกินให้พอหายอยากพอค่ะแม่

เราใช้วิธี ช็อคโกแลตเย็น อเมซอน หวาน25% 1แก้ว ทานทั้งวันไม่หมด นะคะ แต่ทานแทบทุกวัน

แม่ไปซื้อหล่อฮั่งก้วยมาต้มใส่ใบเตยกินนะคะ หวานเย็นชื่นใจไม่เสี่ยงเบาหวานค่ะ

บ้านนี้ก็ติดหวานทั้งสองท้องเลยค่ะเป็นเบาหวานขณะตั้งครรภ์ทั้งสองท้องเลยค่ะ

น้ำหวานสำหรับคีโต เสริชหาดูค่ะ พอช่วยดับความอยากได้

หันมากินน้ำผลไม้เอาค่ะ ผสมน้ำตาลหญ้าหวานเอาค่ะ

ทางนี้ติดโค้ก ถ้าไม่กินก็จะอ้วกกินข้าวไม่ได้เลย

ทางนี้พ่อเขาสงสาร ซื้อมาไห้เพราะ ไม่อ้วนขึ้นเลย

นํ้าแดงเฮรูบอย