7 ตอบกลับ

เคยเป็นคะฉี่ปวดท้องน้อยอาการต่อมา3วันเริ่มปวดแสบไปอีกเลยไปหาหมอตรวจฉี่ดูเป็นปัสสวะติดเชื้อหมอให้ยามากิน1อาทิตหายเลยคะอย่าปล่อยไว้นานๆน่ะคะมันอัตราย

อั้นไว้นานรึป่าวคะแม่ เราก็เป็นค่ะรู้สึกตัวคือปวดมากแล้ว พอไปฉี่ออกได้เจ็บท้องเลยค่ะ

ของเรา 13-14 week ฉี่เสร็จก็หน่วงท้อง คุณหมอเก็บฉี่ไปตรวจ ผลก็ปกติค่ะ แต่ทำไมหน่วงๆ ก็ไม่รู้

ถ้าเจ็บแค่นิดๆหน่อยๆทนได้ เป็นแค่แปปเดียวหาย ก็ไม่เป็นไรค่ะ

VIP Member

เราเป็นค่ะ เวลาที่เราอั้นฉี่ไว้นานๆ พอไปฉี่จะเจ็บท้องน้อย

VIP Member

บ้านนี้ไม่เป็นค่ะอย่ากลั้นฉี่นะค่ะแม่

VIP Member

กลั้นบ่อยหรือป่าวคะ