6 ตอบกลับ

เป็นเหมือนกันค่ะเป็นบางวัน บางครั้งเหมือนปวดปัสสาวะแล้วรู้สึกเกร็งๆบางครั้งก็เป็นก้อนแข็งๆกังวลจังเลยค่ะ

หาหมอดีที่สุดค่ะแม่ เสี่ยงกระเพาะปัสวะอักเสบนะคะแม่

ล่าสุดคุณหมอให้แอดมิดค่ะ ลูกปกติดีแต่มีก้อนแข็งๆอีกก้อนนึง รอหมอตรวจละเอียดอีกทีพรุ่งนี้ค่ะ

ขอบคุณมากๆนะคะ อีกอย่างน้ำคร่ำน้อยด้วยแถมเบาหวานขณะตั้งครรภ์ค่ะ กังวลแบบคูณสอง

มดลูกลอยนอนตะแคงซ้ายขวาลุกนั่งบ่อยๆก็ได้ค่ะเวลานอนก็หาหมอนรองหลังด้วยค่ะ

อย่ากดแรงนะคะคุณแม่ ก้อนที่ว่าอ่ะลูกจ้า

ขอให้ได้ลูกสาวอย่างที่หวัง

📌