40 ตอบกลับ

หาหมอเลยค่ะ เป็นแท้งคุกคามค่ะ เราก็เคยเป็นตอน 16 w ค่ะ อันตรายนะค่ะ แต่ของเราตอนนี้ได้ 30 w

มีอาการคล้ายๆกัน​เลย​ รีบไปหาหมอนะ​ เนี่ยก็ไปมาวันนี้​ หมอบอกเสี่ยงแท้งคุกคาม

เคยเป็นค่ะ เป็นตอน 10 w เหมือนกัน แต่ปกติไม่เป็นไรค่ะ หมอซาวและตรวจภายในให้

ไปหาหมอด่วนๆค่ะ ท้องแล้วมีเลือดออกควรไปหาหมอทันทีบ้านนี้แท้งคุกคามค่ะ

รีบไปหาหมอเลยค่ะ เคยเป็นน้อยกว่านี้ หมอบอกว่าแท้งคุกคามค่ะฉีดยาค่ะ

ถ้ามีเลือดออกไปหาหมอด่วนเลยนะคะเสี่ยงแท้งคุกคามค่ะคุณแม่

รีบไปหาหมอเลยคร้าาาแท้งคุกคาม ช่วง3 เดือนอันตรายจริงค่ะ

แค่รู้ว่าเลือดไหลก็อันตรายแล้ว ควรไปหาหมอนะ

เราก็เป็นพึ่งไปหาหมอมาเป็นภาวะแท้งคุกคามคะ

หาหมอค่ะ แล้วมาอัพเดตด้วยนะค่ะแม่เป็นห่วงค่ะ

ทำไรช้าๆหน่อยค่ะแม่ อย่าเดินเร็ว อย่าวิ่ง อย่าโล้ดโผนนะค่ะเป็นห่วงจ้าา