47 ตอบกลับ

สู้ๆนะเข้มแข็งอย่าไปเครียดทนเพื่อลูกไปก่อน เดี๋ยวคลอดลูกอะไรก็ดีขึ้นคะ

สู้น้ะค่ะ นี้ก็ท้อง1เดือนแล้ว พ่อแม่เขากับเขายังไม่มาใส่ใจหรือถามอะไรเรยย😅

เหมือนกันเลยค่ะแฟนไปมีคนอื่นตอนนี้ท้องได้4เดือนเครียดๆๆเหมือนกัน

สู้สู้ค่ะแม่ม่าเค้าไม่รักเราเรารักตัวเองรักลูกให้มากกๆค่ะ

สู้นะคะ อย่าคิดมาก ยังไงก็รักลูกรักตัวเองให้มากๆ

เราก็เป็นเหมือนกันค่ะแต่ก็ต้องสุ้เพื่อลูกนะแม่

ขอให้แม่มีพลังกายพลังใจที่เข้มแข็งค่ะ

VIP Member

สู้ๆนะคะ เพื่อเด็กที่น่ารักๆในท้องค่ะ

สู้ๆค่ะ บ้านนี้ก้อเคยมีเหมือนกันค่ะ

สู้ๆนะคะ เป็นกำลังใจให้คะ :'(